page_banner

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

  • 10G XENPAK Duplex/CWDM/DWDM

    10G XENPAK ഡ്യുപ്ലെക്സ് / CWDM / DWDM

    പാർട്ട് നമ്പർ പാക്കേജ് ഡാറ്റ നിരക്ക് ദൂരം തരംഗദൈർഘ്യം ഉറവിട കണക്റ്റർ power ട്ട്‌പുട്ട് പവർ സെൻസിറ്റിവിറ്റി ടെമ്പറേച്ചർ DFB ഡ്യുവൽ LC -6 ~ + 0.5dBm ≦ -12.6dBm 0 ~ 70 ℃ TM-RDDSx-443E XENPAK 10Gb / s 40km 1550nm EML Dual LC -1 ~ + 4dBm ≦ -16.0dBm 0 ~ 70 ℃ TM-RDDSx-843E XENPAK 10Gb / s 80km 1550nm EML + APD Dual LC 0 ~ + 4dBm ≦ -23dBm 0 ~ 70 ℃ TM-RDDxx-443E XENPAK 10Gb / s 40km 1470 ~ 1610nm CWDM EML Dual ...