page_banner

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10 ജിബി / എസ് എസ്‌എഫ്‌പി + സിഡബ്ല്യുഡിഎം സീരീസ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ 10 ജി ഇഥർനെറ്റ് പോലുള്ള ഫൈബർ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ആപ്ലിക്കേഷനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് എസ്‌എഫ്‌പി + എം‌എസ്‌എ എസ്‌എഫ്‌എഫ് -8431 ന്റെ സവിശേഷതയുമായി പൂർണ്ണമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.
    ഈ മൊഡ്യൂൾ സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ സിഡബ്ല്യുഡിഎം തരംഗദൈർഘ്യത്തിന്റെ നാമമാത്രമായ തരംഗദൈർഘ്യത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10 ജിബി / എസ് എസ്‌എഫ്‌പി + സിഡബ്ല്യുഡിഎം സീരീസ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ 10 ജി ഇഥർനെറ്റ് പോലുള്ള ഫൈബർ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ആപ്ലിക്കേഷനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് എസ്‌എഫ്‌പി + എം‌എസ്‌എ എസ്‌എഫ്‌എഫ് -8431 ന്റെ സവിശേഷതയുമായി പൂർണ്ണമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.
    ഈ മൊഡ്യൂൾ സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ സിഡബ്ല്യുഡിഎം തരംഗദൈർഘ്യത്തിന്റെ നാമമാത്രമായ തരംഗദൈർഘ്യത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
    ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10 ജിബി / എസ് എസ്‌എഫ്‌പി + സിഡബ്ല്യുഡിഎം സീരീസ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ 10 ജി ഇഥർനെറ്റ് പോലുള്ള ഫൈബർ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ആപ്ലിക്കേഷനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് എസ്‌എഫ്‌പി + എം‌എസ്‌എ എസ്‌എഫ്‌എഫ് -8431 ന്റെ സവിശേഷതയുമായി പൂർണ്ണമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.
    ഈ മൊഡ്യൂൾ സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ സിഡബ്ല്യുഡിഎം തരംഗദൈർഘ്യത്തിന്റെ നാമമാത്രമായ തരംഗദൈർഘ്യത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10 ജിബി / എസ് എസ്‌എഫ്‌പി + സിഡബ്ല്യുഡിഎം സീരീസ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ 10 ജി ഇഥർനെറ്റ് പോലുള്ള ഫൈബർ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ആപ്ലിക്കേഷനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് എസ്‌എഫ്‌പി + എം‌എസ്‌എ എസ്‌എഫ്‌എഫ് -8431 ന്റെ സവിശേഷതയുമായി പൂർണ്ണമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.
    ഈ മൊഡ്യൂൾ സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ സിഡബ്ല്യുഡിഎം തരംഗദൈർഘ്യത്തിന്റെ നാമമാത്രമായ തരംഗദൈർഘ്യത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
    ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.