page_banner

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

  • 6Gb/s SFP+ CWDM 80km DDM DFB Duplex LC optical transceiver

    6Gb / s SFP + CWDM 80km DDM DFB ഡ്യൂപ്ലെക്സ് LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    ഹൈ സ്പീഡ് സ്റ്റോറേജ് ഏരിയ നെറ്റ്‌വർക്കുകൾ, കമ്പ്യൂട്ടർ ക്ലസ്റ്റർ ക്രോസ്-കണക്ട്, ഒബിഎസ്ഐഐ ഇന്റർഫേസ്, സിപിആർഐ ഇന്റർഫേസ്, കസ്റ്റം ഹൈ-സ്പീഡ് ഡാറ്റ പൈപ്പുകൾ, ഇന്റർ റാക്ക് കണക്ഷൻ എന്നിവയ്ക്കുള്ള രൂപകൽപ്പനയാണ് ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 6Gb/s SFP+ CWDM 40km DDM DFB Duplex LC optical transceiver

    6Gb / s SFP + CWDM 40km DDM DFB ഡ്യൂപ്ലെക്സ് LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    ഹൈ സ്പീഡ് സ്റ്റോറേജ് ഏരിയ നെറ്റ്‌വർക്കുകൾ, കമ്പ്യൂട്ടർ ക്ലസ്റ്റർ ക്രോസ്-കണക്ട്, ഒബിഎസ്ഐഐ ഇന്റർഫേസ്, സിപിആർഐ ഇന്റർഫേസ്, കസ്റ്റം ഹൈ-സ്പീഡ് ഡാറ്റ പൈപ്പുകൾ, ഇന്റർ റാക്ക് കണക്ഷൻ എന്നിവയ്ക്കുള്ള രൂപകൽപ്പനയാണ് ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.