page_banner

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

  • 100Gb/s CFP 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML optical transceiver

    100Gb / s CFP 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10 കിലോമീറ്റർ സിംഗിൾ മൊഡ്യൂൾ ഫൈബറിലധികം 100 ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി സിഎഫ്‌പി ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് സിഎഫ്‌പി എം‌എസ്‌എ സ്‌പെസിഫിക്കേഷനും ഐ‌ഇ‌ഇഇ 802.3ba 100GBASE-LR4 നും അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. എം‌ഡി‌ഒ വഴി ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ് ലഭ്യമാണ്. സി‌എച്ച്പി എൽ‌ആർ‌4 റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയ്‌ക്ക് അനുസൃതമാണ്.
  • 100Gb/s CFP 850nm 100m DDM VCSEL optical transceiver

    100Gb / s CFP 850nm 100m DDM VCSEL ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    100 ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിലും 10x11.2Gb / s മൾട്ടിമോഡ് ഒടിഎന്നിലും ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി സിഎഫ്‌പി ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ CFP MSA സ്പെസിഫിക്കേഷനും IEEE 802.3ba 100GBASE-SR10 നും അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. എം‌ഡി‌ഒ വഴി ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ് ലഭ്യമാണ്. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻ‌സെവർ റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമാണ്.
  • 100Gb/s CFP2 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML optical transceiver

    100Gb / s CFP2 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10 കിലോമീറ്റർ സിംഗിൾ മൊഡ്യൂൾ ഫൈബറിലധികം 100 ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി സിഎഫ്‌പി 2 ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് സിഎഫ്‌പി എം‌എസ്‌എ സി‌എഫ്‌പി 2 എച്ച്‌ഡബ്ല്യു സ്‌പെസിഫിക്കേഷനും ഐ‌ഇ‌ഇഇ 802.3ba 100GBASE-LR4 നും അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. സി‌എഫ്‌പി എം‌എസ്‌എ മാനേജുമെന്റ് ഇന്റർ‌ഫേസ് സ്‌പെസിഫിക്കേഷനിൽ വ്യക്തമാക്കിയതുപോലെ എം‌ഡി‌ഒ വഴി ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ് ലഭ്യമാണ്.
  • 100Gb/s CFP2 850nm 100m DDM VCSEL optical transceiver

    100Gb / s CFP2 850nm 100m DDM VCSEL ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    100 ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിലും 10x11.2Gb / s മൾട്ടിമോഡ് OTN ലും ഉപയോഗിക്കാൻ CFP2 ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ CFP2 MSA സ്പെസിഫിക്കേഷനും IEEE 802.3ba 100GBASE-SR10 നും അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. എം‌ഡി‌ഒ വഴി ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ് ലഭ്യമാണ്. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻ‌സെവർ റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമാണ്.
  • 100Gb/s CFP4 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML optical transceiver

    100Gb / s CFP4 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    100GBb / s CFP4 100GBASE ഇഥർനെറ്റിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ CFP MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4, IEEE802.3bm CAUI-4, CEI-28G-VSR എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
  • 100Gb/s CFP4 850nm 100m DDM VCSEL optical transceiver

    100Gb / s CFP4 850nm 100m DDM VCSEL ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    100GB / s CFP4 100GBASE-SR4 ഇഥർനെറ്റിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ CFP4 MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-SR4, CAUI-4, OIF CEI-28G-VSR എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു .. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.