page_banner

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

40Gb / s QSFP + CWDM 40km DDM Duplex LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

ഹൃസ്വ വിവരണം:

40 കിലോമീറ്റർ ഒപ്റ്റിക്കൽ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഒരു ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂളാണ് 40Gb / s 40km QSFP + Transceiver. ഐ‌ഇ‌ഇഇ പി 802.3 ബി സ്റ്റാൻ‌ഡേർഡിന്റെ 40 ജിബി‌എ‌എസ്-ഇആർ 4, ​​ക്യു‌എസ്‌എഫ്‌പി മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് എഗ്രിമെന്റ് (എം‌എസ്‌എ) എന്നിവയ്ക്ക് അനുസൃതമായിട്ടാണ് ഡിസൈൻ.


ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശം

ഉൽപ്പന്ന വിവരണം

മൊഡ്യൂൾ 10 ജിബി / സെ ഇലക്ട്രിക്കൽ ഡാറ്റയുടെ 4 ഇൻപുട്ട് ചാനലുകൾ (സിഎച്ച്) 4 സിഡബ്ല്യുഡിഎം ഒപ്റ്റിക്കൽ സിഗ്നലുകളായി പരിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ 40 ജിബി / സെ ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്മിഷനായി അവയെ ഒരൊറ്റ ചാനലായി മൾട്ടിപ്ലക്സ് ചെയ്യുന്നു. വിപരീതമായി, റിസീവർ ഭാഗത്ത്, മൊഡ്യൂൾ ഒരു 40 ജിബി / സെ ഇൻപുട്ട് 4 സിഡബ്ല്യുഡിഎം ചാനൽ സിഗ്നലുകളായി ഒപ്റ്റിക്കലായി ഡി-മൾട്ടിപ്ലക്സ് ചെയ്യുകയും അവയെ 4 ചാനൽ output ട്ട്പുട്ട് ഇലക്ട്രിക്കൽ ഡാറ്റയിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.

ITU-T G694.2 ൽ നിർവചിച്ചിരിക്കുന്ന CWDM തരംഗദൈർഘ്യ ഗ്രിഡിലെ അംഗങ്ങളായി 4 CWDM ചാനലുകളുടെ കേന്ദ്ര തരംഗദൈർഘ്യം 1271nm, 1291nm, 1311nm, 1331nm എന്നിവയാണ്. ഒപ്റ്റിക്കൽ ഇന്റർഫേസിനായി ഒരു ഡ്യുപ്ലെക്സ് എൽസി കണക്ടറും ഇലക്ട്രിക്കൽ ഇന്റർഫേസിനായി 38 പിൻ കണക്ടറും ഇതിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. ദീർഘദൂര സിസ്റ്റത്തിലെ ഒപ്റ്റിക്കൽ വ്യാപനം കുറയ്ക്കുന്നതിന്, ഈ മൊഡ്യൂളിൽ സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബർ (എസ്എംഎഫ്) പ്രയോഗിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

ഉൽപ്പന്ന സവിശേഷത

41.2Gbps മൊത്തം ബിറ്റ് നിരക്കുകൾ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു 

Uncooled 4x10.3Gbps CWDM ട്രാൻസ്മിറ്റർ

ഉയർന്ന സംവേദനക്ഷമത PIN-TIA റിസീവർ

SMF- ൽ 40 കിലോമീറ്റർ വരെ

ഡ്യൂപ്ലെക്സ് എൽസി റെസപ്റ്റാക്കലുകൾ

ചൂടുള്ള പ്ലഗ് ചെയ്യാവുന്ന QSFP + ഫോം ഘടകം                  

വൈദ്യുതി വിസർജ്ജനം <3.5W

മികച്ച ഇഎംഐ പ്രകടനത്തിനുള്ള ഓൾ-മെറ്റൽ ഭവന നിർമ്മാണം

RoHS6 കംപ്ലയിന്റ് (ലീഡ് ഫ്രീ)

ഓപ്പറേറ്റിംഗ് കേസ് താപനില:

വാണിജ്യ: 0ºC മുതൽ + 70. C വരെ

അപ്ലിക്കേഷൻ

40GBASE-ER4

ഇൻഫിനിബാൻഡ് ക്യുഡിആർ, ഡിഡിആർ എന്നിവ പരസ്പരം ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു

40 ജി ടെലികോം കണക്ഷനുകൾ

ഉൽപ്പന്ന സവിശേഷത

പാരാമീറ്റർ

ഡാറ്റ

പാരാമീറ്റർ

ഡാറ്റ

ഫോം ഘടകം

QSFP +

തരംഗദൈർഘ്യം

സിഡബ്ല്യുഡിഎം

പരമാവധി ഡാറ്റ നിരക്ക്

41.2

പരമാവധി പ്രക്ഷേപണ ദൂരം

40 കിലോമീറ്റർ @ SMF

കണക്റ്റർ

ഡ്യൂപ്ലെക്സ് എൽസി

മീഡിയ

എസ്.എം.എഫ്

ട്രാൻസ്മിറ്റർ തരം

സിഡബ്ല്യുഡിഎം

റിസീവർ തരം

APD

ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ്

ഡിഡിഎം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

താപനില ശ്രേണി

0 മുതൽ 70 ° C വരെ (32 മുതൽ 158 ° F വരെ)

ടിഎക്സ് പവർ

-2.7 ~ 5dBm

റിസീവർ സംവേദനക്ഷമത

<-11.5dBm

<-11.5 ദിബിഎം

വൈദ്യുതി ഉപഭോഗം

3.5W

വംശനാശത്തിന്റെ അനുപാതം

3.5 ദി ബി

1

ഗുണനിലവാര പരിശോധന

2

TX / RX സിഗ്നൽ ഗുണനിലവാര പരിശോധന

3

നിരക്ക് പരിശോധന

4

ഒപ്റ്റിക്കൽ സ്പെക്ട്രം പരിശോധന

5

സംവേദനക്ഷമത പരിശോധന

6

വിശ്വാസ്യതയും സ്ഥിരത പരിശോധനയും

എൻ‌ഡ്‌ഫേസ് പരിശോധന

xinfu

ഗുണനിലവാര സർട്ടിഫിക്കറ്റ്

safd (2)

CE സർട്ടിഫിക്കറ്റ്

safd (3)

EMC റിപ്പോർട്ട്

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s QSFP + 1310nm 2km DDM Duplex LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

  • 155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM സിംപ്ലക്സ് LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർഉൽപ്പന്നം