page_banner

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

  • 3Gb/s SFP+ 1550nm 80km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1550nm 80km DDM Duplex LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    ഗിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്, ഫൈബർ ചാനൽ, ഒബി‌എസ്‌ഐഐ, സി‌പി‌ആർ‌ഐ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായുള്ള രൂപകൽപ്പനയാണ് ട്രാൻ‌സെവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gb/s SFP+ 1550nm 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1550nm 40km DDM Duplex LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    ഗിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്, ഫൈബർ ചാനൽ, ഒബി‌എസ്‌ഐഐ, സി‌പി‌ആർ‌ഐ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായുള്ള രൂപകൽപ്പനയാണ് ട്രാൻ‌സെവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1310nm 40km DDM Duplex LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    ഗിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്, ഫൈബർ ചാനൽ, ഒബി‌എസ്‌ഐഐ, സി‌പി‌ആർ‌ഐ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായുള്ള രൂപകൽപ്പനയാണ് ട്രാൻ‌സെവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gb/s SFP+ 1310nm 20km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1310nm 20km DDM Duplex LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    ഗിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്, ഫൈബർ ചാനൽ, ഒബി‌എസ്‌ഐഐ, സി‌പി‌ആർ‌ഐ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായുള്ള രൂപകൽപ്പനയാണ് ട്രാൻ‌സെവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gb/s SFP+ BIDI 1490nm/1550nm 40km DDM Simplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + BIDI 1490nm / 1550nm 40km DDM സിംപ്ലക്സ് LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    എസ്‌ഡി‌എച്ച് എസ്ടി‌എം -16, സോനെറ്റ് ഒ‌സി -48, 1 എക്സ് / 2 എക്സ് ഫൈബർ ചാനൽ, ഡബ്ല്യുഡി‌എം ആപ്ലിക്കേഷൻ, സി‌പി‌ആർ‌ഐ / ഒ‌ബി‌എസ്‌ഐഐ എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതാണ് ട്രാൻ‌സീവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gb/s SFP+ CWDM 80km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + CWDM 80km DDM ഡ്യുപ്ലെക്സ് LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    ഗിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്, ഫൈബർ ചാനൽ, സോനെറ്റ്, എടിഎം ആപ്ലിക്കേഷൻ എന്നിവയ്ക്കുള്ള രൂപകൽപ്പനയാണ് ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gb/s SFP+ 1310nm 5km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 1310nm 5km DDM Duplex LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    ഗിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്, ഫൈബർ ചാനൽ, ഒബി‌എസ്‌ഐഐ, സി‌പി‌ആർ‌ഐ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായുള്ള രൂപകൽപ്പനയാണ് ട്രാൻ‌സെവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gb/s SFP+ 850nm 300m DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + 850nm 300m DDM ഡ്യുപ്ലെക്സ് LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    ഗിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്, ഫൈബർ ചാനൽ, ഒബി‌എസ്‌ഐഐ, സി‌പി‌ആർ‌ഐ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായുള്ള രൂപകൽപ്പനയാണ് ട്രാൻ‌സെവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gb/s SFP+ CWDM 40km DDM Duplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + CWDM 40km DDM ഡ്യുപ്ലെക്സ് LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    ഗിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്, ഫൈബർ ചാനൽ, സോനെറ്റ്, എടിഎം ആപ്ലിക്കേഷൻ എന്നിവയ്ക്കുള്ള രൂപകൽപ്പനയാണ് ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gb/s SFP+ BIDI 1310nm/1550nm 20km DDM Simplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + BIDI 1310nm / 1550nm 20km DDM സിംപ്ലക്സ് LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    എസ്‌ഡി‌എച്ച് എസ്ടി‌എം -16, സോനെറ്റ് ഒ‌സി -48, 1 എക്സ് / 2 എക്സ് ഫൈബർ ചാനൽ, ഡബ്ല്യുഡി‌എം ആപ്ലിക്കേഷൻ, സി‌പി‌ആർ‌ഐ / ഒ‌ബി‌എസ്‌ഐഐ എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതാണ് ട്രാൻ‌സീവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gb/s SFP+ BIDI 1490nm/1550nm 80km DDM Simplex LC optical transceiver

    3Gb / s SFP + BIDI 1490nm / 1550nm 80km DDM സിംപ്ലക്സ് LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    എസ്‌ഡി‌എച്ച് എസ്ടി‌എം -16, സോനെറ്റ് ഒ‌സി -48, 1 എക്സ് / 2 എക്സ് ഫൈബർ ചാനൽ, ഡബ്ല്യുഡി‌എം ആപ്ലിക്കേഷൻ, സി‌പി‌ആർ‌ഐ / ഒ‌ബി‌എസ്‌ഐഐ എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതാണ് ട്രാൻ‌സീവറുകൾ. ട്രാൻസ്‌സിവർ മൊഡ്യൂൾ എസ്‌എഫ്‌പി + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (എം‌എസ്‌എ) അനുസരിച്ചുള്ളതും റോ‌എച്ച്‌എസിന്റെ ആവശ്യകതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
  • 3Gbps SFP 1310nm  5KM

    3Gbps SFP 1310nm 5KM

    ഉൽ‌പ്പന്ന വിവരണം 10 ജിബി / എസ്‌എഫ്‌പി + സി‌ഡബ്ല്യുഡിഎം സീരീസ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻ‌സീവർ‌ 10 ജി ഇഥർനെറ്റ് പോലുള്ള ഫൈബർ‌ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ‌ ആപ്ലിക്കേഷനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് എസ്‌എഫ്‌പി + എം‌എസ്‌എ എസ്‌എഫ്‌എഫ് -8431 ന്റെ സവിശേഷതയുമായി പൂർണ്ണമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. ഈ മൊഡ്യൂൾ സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ സിഡബ്ല്യുഡിഎം തരംഗദൈർഘ്യത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഉൽ‌പ്പന്ന സവിശേഷത സിംഗിൾ‌ മോഡ് ഫൈബർ‌ ട്രാൻസ്മിഷൻ‌ 10 ജിബി / സെ വരെ ഡാറ്റാ ലിങ്കുകൾ‌ ഉള്ള എൽ‌സി റിസപ്റ്റാക്കലിനൊപ്പം എസ്‌എഫ്‌പി മൾട്ടി സോഴ്‌സ് പാക്കേജ്