page_banner

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC ഡ്യുപ്ലെക്സ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

ഹൃസ്വ വിവരണം:

സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനേക്കാൾ 20 കിലോമീറ്റർ വരെ 10-ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ 10 ജിബി / സെ മെച്ചപ്പെടുത്തിയ ചെറിയ ഫോം ഫാക്ടർ പ്ലഗബിൾ എസ്‌എഫ്‌പി + ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, 10G ഫൈബർ ചാനൽ 1200-SM-LL-L എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, 2-വയർ സീരിയൽ ഇന്റർഫേസ് വഴി ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.


ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശം

ഉൽപ്പന്ന വിവരണം

സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനേക്കാൾ 20 കിലോമീറ്റർ വരെ 10-ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ 10 ജിബി / സെ മെച്ചപ്പെടുത്തിയ ചെറിയ ഫോം ഫാക്ടർ പ്ലഗബിൾ എസ്‌എഫ്‌പി + ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, 10G ഫൈബർ ചാനൽ 1200-SM-LL-L എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, 2-വയർ സീരിയൽ ഇന്റർഫേസ് വഴി ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

ഉൽപ്പന്ന സവിശേഷത

സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബർ ട്രാൻസ്മിഷൻ
എൽ‌സി റിസപ്റ്റാക്കലിനൊപ്പം എസ്‌എഫ്‌പി മൾട്ടി സോഴ്‌സ് പാക്കേജ്
10Gb / s വരെ ഡാറ്റ ലിങ്കുകൾ
ഹോട്ട്-പ്ലഗ് ചെയ്യാവുന്ന ശേഷി
സിംഗിൾ + 3.3 വി വൈദ്യുതി വിതരണം
IEEE802.3Z നായുള്ള സവിശേഷതകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു
ബെൽ‌കോർ ടി‌എ-എൻ‌ഡബ്ല്യുടി -000983 ന് അനുസൃതമായി
ഐ‌ഇ‌സി 60825-1 ന് അനുസൃതമായി ലേസർ ക്ലാസ് 1 സന്ദർശിക്കാൻ നേത്ര സുരക്ഷ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു

അപ്ലിക്കേഷൻ

ഗിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്
ഫൈബർ ചാനൽ
WDM ആപ്ലിക്കേഷൻ

ഉൽപ്പന്ന സവിശേഷത

പാരാമീറ്റർ ഡാറ്റ പാരാമീറ്റർ ഡാറ്റ
ഫോം ഘടകം SFP + തരംഗദൈർഘ്യം 1310nm
പരമാവധി ഡാറ്റ നിരക്ക് 10 ജിബിപിഎസ് പരമാവധി പ്രക്ഷേപണ ദൂരം 20 കി
കണക്റ്റർ ഡ്യൂപ്ലെക്സ് എൽസി മീഡിയ എസ്.എം.എഫ്
ട്രാൻസ്മിറ്റർ തരം 1310nm DFB റിസീവർ തരം പിന്തിയ
ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ് ഡിഡിഎം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു താപനില ശ്രേണി 0 മുതൽ 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85. C.

ടിഎക്സ് ഓരോ പാതയിലും പവർ ചെയ്യുക -4 ~ + 2dBm റിസീവർ സംവേദനക്ഷമത <-14dBm
<-14dBm വൈദ്യുതി ഉപഭോഗം 3.5W വംശനാശത്തിന്റെ അനുപാതം

4 ദി ബി

1

ഗുണനിലവാര പരിശോധന

2

TX / RX സിഗ്നൽ ഗുണനിലവാര പരിശോധന

3

നിരക്ക് പരിശോധന

4

ഒപ്റ്റിക്കൽ സ്പെക്ട്രം പരിശോധന

5

സംവേദനക്ഷമത പരിശോധന

6

വിശ്വാസ്യതയും സ്ഥിരത പരിശോധനയും

എൻ‌ഡ്‌ഫേസ് പരിശോധന

xinfu

ഗുണനിലവാര സർട്ടിഫിക്കറ്റ്

safd (2)

CE സർട്ടിഫിക്കറ്റ്

safd (3)

EMC റിപ്പോർട്ട്

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC ഡ്യുപ്ലെക്സ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ