page_banner

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

  • 10G XFP Duplex/CWDM/DWDM/BIDI Optical Transceivers

    10 ജി എക്സ്എഫ്പി ഡ്യുപ്ലെക്സ് / സിഡബ്ല്യുഡിഎം / ഡിഡബ്ല്യുഡിഎം / ബിഡിഐ ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ

    ഒപ്റ്റിക്കൽ മൊഡ്യൂളിന്റെ 10 ജി എക്സ്എഫ്പി ശ്രേണിയിൽ ഡ്യുപ്ലെക്സ് / സിഡബ്ല്യുഡിഎം / ഡിഡബ്ല്യുഡിഎം / ബിഡി ഉൾപ്പെടുന്നു, ഇത് 300 എം മുതൽ 80 കെഎം വരെയുള്ള വിവിധ പ്രക്ഷേപണ ദൂരങ്ങളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. അവ 10-ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്, സോനെറ്റ് ഒസി -192 / എസ്ഡിഎച്ച് എസ്ടിഎം -64, 10 ജി ഫൈബർ ചാനൽ 1200-എസ്എം-എൽഎൽ-എൽ എന്നിവ പാലിക്കുന്നു. സിഡബ്ല്യുഡിഎം നെറ്റ്‌വർക്ക് / ഡിഡബ്ല്യുഡിഎം നെറ്റ്‌വർക്ക് / എസ്ഡിഎച്ച് / സോനെറ്റ് / എഫ്‌സി ട്രാൻസ്മിഷൻ, മറ്റ് പരിതസ്ഥിതികൾ എന്നിവയാണ് പ്രധാന ആപ്ലിക്കേഷൻ ഫീൽഡ്.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10GBb / sXP + BIDI 10GBASE-BX ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472, SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, Telcordia GR-468-CORE എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ RoHS ആവശ്യകതയ്‌ക്ക് അനുസൃതമാണ്.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 20km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    TM-4DDDG / GD-243E ദ്വിദിശ 10Gb / s (SFP +) ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ നിലവിലെ SFP + മൾട്ടി-സോഴ്‌സ് കരാർ (MSA) സ്‌പെസിഫിക്കേഷനുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. അവ 10GBASE-LR / LW ഇഥർനെറ്റ്, SONET OC-192 / SDH, 10G ഫൈബർ ചാനൽ 1200-SM-LL-L എന്നിവ പാലിക്കുന്നു.
    ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ RoHS ആവശ്യകതയ്‌ക്ക് അനുസൃതമാണ്.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 40km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10GBb / sXP + BIDI 10GBASE-BX ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472, SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, Telcordia GR-468-CORE എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ RoHS ആവശ്യകതയ്‌ക്ക് അനുസൃതമാണ്.
  • 10Gb/s SFP+ 1490nm/1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1490nm / 1550nm 80kmm DDM EML LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10GBb / s SFP + BIDI 10GBASE ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകൾ , ഫൈബർ ചാനൽ, WDM ആപ്ലിക്കേഷൻ എന്നിവയിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472, SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, Telcordia GR-468-CORE എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ RoHS ആവശ്യകതയ്‌ക്ക് അനുസൃതമാണ്.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10 ജിബി / എസ് എസ്‌എഫ്‌പി + സിഡബ്ല്യുഡിഎം സീരീസ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ 10 ജി ഇഥർനെറ്റ് പോലുള്ള ഫൈബർ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ആപ്ലിക്കേഷനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് എസ്‌എഫ്‌പി + എം‌എസ്‌എ എസ്‌എഫ്‌എഫ് -8431 ന്റെ സവിശേഷതയുമായി പൂർണ്ണമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.
    ഈ മൊഡ്യൂൾ സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ സിഡബ്ല്യുഡിഎം തരംഗദൈർഘ്യത്തിന്റെ നാമമാത്രമായ തരംഗദൈർഘ്യത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10 ജിബി / എസ് എസ്‌എഫ്‌പി + സിഡബ്ല്യുഡിഎം സീരീസ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ 10 ജി ഇഥർനെറ്റ് പോലുള്ള ഫൈബർ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ആപ്ലിക്കേഷനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് എസ്‌എഫ്‌പി + എം‌എസ്‌എ എസ്‌എഫ്‌എഫ് -8431 ന്റെ സവിശേഷതയുമായി പൂർണ്ണമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.
    ഈ മൊഡ്യൂൾ സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ സിഡബ്ല്യുഡിഎം തരംഗദൈർഘ്യത്തിന്റെ നാമമാത്രമായ തരംഗദൈർഘ്യത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
    ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10 ജിബി / എസ് എസ്‌എഫ്‌പി + സിഡബ്ല്യുഡിഎം സീരീസ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ 10 ജി ഇഥർനെറ്റ് പോലുള്ള ഫൈബർ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ആപ്ലിക്കേഷനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് എസ്‌എഫ്‌പി + എം‌എസ്‌എ എസ്‌എഫ്‌എഫ് -8431 ന്റെ സവിശേഷതയുമായി പൂർണ്ണമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.
    ഈ മൊഡ്യൂൾ സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ സിഡബ്ല്യുഡിഎം തരംഗദൈർഘ്യത്തിന്റെ നാമമാത്രമായ തരംഗദൈർഘ്യത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km DDM DFB LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    10 ജിബി / എസ് എസ്‌എഫ്‌പി + സിഡബ്ല്യുഡിഎം സീരീസ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ 10 ജി ഇഥർനെറ്റ് പോലുള്ള ഫൈബർ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ആപ്ലിക്കേഷനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, ഇത് എസ്‌എഫ്‌പി + എം‌എസ്‌എ എസ്‌എഫ്‌എഫ് -8431 ന്റെ സവിശേഷതയുമായി പൂർണ്ണമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.
    ഈ മൊഡ്യൂൾ സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ സിഡബ്ല്യുഡിഎം തരംഗദൈർഘ്യത്തിന്റെ നാമമാത്രമായ തരംഗദൈർഘ്യത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
    ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    മൾട്ടിമോഡ് ഫൈബറിനു മുകളിലുള്ള 10-ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ 10 ജിബി / എസ് എസ്എഫ്‌പി + എസ്ആർ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW, 10G ഫൈബർ ചാനൽ 1200-Mx-SN-I എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. SFF-8472 ൽ വ്യക്തമാക്കിയതുപോലെ ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ 2-വയർ സീരിയൽ ഇന്റർഫേസ് വഴി ലഭ്യമാണ്.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC ഡ്യുപ്ലെക്സ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനേക്കാൾ 10 കിലോമീറ്റർ വരെ 10-ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ 10 ജിബി / സെ മെച്ചപ്പെടുത്തിയ ചെറിയ ഫോം ഫാക്ടർ പ്ലഗബിൾ എസ്‌എഫ്‌പി + ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, 10G ഫൈബർ ചാനൽ 1200-SM-LL-L എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, 2-വയർ സീരിയൽ ഇന്റർഫേസ് വഴി ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC ഡ്യുപ്ലെക്സ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

    സിംഗിൾ മോഡ് ഫൈബറിനേക്കാൾ 20 കിലോമീറ്റർ വരെ 10-ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് ലിങ്കുകളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ 10 ജിബി / സെ മെച്ചപ്പെടുത്തിയ ചെറിയ ഫോം ഫാക്ടർ പ്ലഗബിൾ എസ്‌എഫ്‌പി + ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, 10G ഫൈബർ ചാനൽ 1200-SM-LL-L എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, 2-വയർ സീരിയൽ ഇന്റർഫേസ് വഴി ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.