page_banner

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

100Gb / s CFP4 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

ഹൃസ്വ വിവരണം:

100GBb / s CFP4 100GBASE ഇഥർനെറ്റിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. അവ CFP MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4, IEEE802.3bm CAUI-4, CEI-28G-VSR എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.


ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശം

ഉൽപ്പന്ന വിവരണം

CFP4 LR4 25Gb / s ഇലക്ട്രിക്കൽ ഡാറ്റയുടെ 4 ഇൻപുട്ട് ചാനലുകളെ LAN WDM ഒപ്റ്റിക്കൽ സിഗ്നലുകളുടെ 4 ചാനലുകളാക്കി പരിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു, തുടർന്ന് അവയെ 100Gb / s ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്മിഷനായി ഒരൊറ്റ ചാനലിലേക്ക് മൾട്ടിപ്ലക്സ് ചെയ്യുന്നു. റിസീവർ വശത്ത് വിപരീതമായി, മൊഡ്യൂൾ 100 ജിബി / സെ ഒപ്റ്റിക്കൽ ഇൻപുട്ടിനെ ലാൻ ഡബ്ല്യുഡിഎം ഒപ്റ്റിക്കൽ സിഗ്നലുകളുടെ 4 ചാനലുകളായി ഡി-മൾട്ടിപ്ലക്‌സ് ചെയ്യുകയും തുടർന്ന് അവയെ ഇലക്ട്രിക്കൽ ഡാറ്റയുടെ 4 output ട്ട്‌പുട്ട് ചാനലുകളായി പരിവർത്തനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.
ഐ‌ഇ‌ഇഇ 802.3 ബിയിൽ‌ നിർ‌വചിച്ചിരിക്കുന്ന ലാൻ‌ ഡബ്ല്യുഡി‌എം തരംഗദൈർഘ്യ ഗ്രിഡിലെ അംഗങ്ങളായി 4 ലാൻ‌ ഡബ്ല്യുഡി‌എം ചാനലുകളുടെ കേന്ദ്ര തരംഗദൈർഘ്യം 1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14 എൻ‌എം എന്നിവയാണ്.

ഉൽപ്പന്ന സവിശേഷത

ഹോട്ട് പ്ലഗബിൾ CFP4 MSA ഫോം ഫാക്ടർ
ട്രാൻസ്മിറ്റർ: തണുപ്പിച്ച 4x25Gb / s LAN WDM EML TOSA (1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14nm)
സ്വീകർത്താവ്: 4x25Gb / s പിൻ റോസ
4x28G ഇലക്ട്രിക്കൽ സീരിയൽ ഇന്റർഫേസ് (CEI-28G-VSR)
G.652 SMF- ന് 10 കിലോമീറ്റർ വരെ ദൂരം
ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക് മോണിറ്ററിംഗ് ഉള്ള MDIO മാനേജുമെന്റ് ഇന്റർഫേസ്
സിംഗിൾ + 3.3 വി വൈദ്യുതി വിതരണം
ഡ്യൂപ്ലെക്സ് എൽസി റിസപ്റ്റാക്കൽ
ഓപ്പറേറ്റിംഗ് കേസ് താപനില: 0 ~ 70oC
RoHS-6 കംപ്ലയിന്റ്

അപ്ലിക്കേഷൻ

100GBASE-LR4 ഇഥർനെറ്റ്
OTN OTU4

ഉൽപ്പന്ന സവിശേഷത

പാരാമീറ്റർ

ഡാറ്റ

പാരാമീറ്റർ

ഡാറ്റ

ഫോം ഘടകം

CFP4

തരംഗദൈർഘ്യം

4 LAN WDM

പരമാവധി ഡാറ്റ നിരക്ക്

103.1 ജിബിപിഎസ്

പരമാവധി പ്രക്ഷേപണ ദൂരം

10 കി

കണക്റ്റർ

ഡ്യൂപ്ലെക്സ് എൽസി

മീഡിയ

എസ്.എം.എഫ്

ട്രാൻസ്മിറ്റർ തരം

LAN-WDM EML

റിസീവർ തരം

പിൻ

ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ്

ഡിഡിഎം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

താപനില ശ്രേണി

0 മുതൽ 70 ° C വരെ (32 മുതൽ 158 ° F വരെ)

ഗുണനിലവാര പരിശോധന

1

TX / RX സിഗ്നൽ ഗുണനിലവാര പരിശോധന

2

നിരക്ക് പരിശോധന

3

ഒപ്റ്റിക്കൽ സ്പെക്ട്രം പരിശോധന

4

സംവേദനക്ഷമത പരിശോധന

5

വിശ്വാസ്യതയും സ്ഥിരത പരിശോധനയും

6

എൻ‌ഡ്‌ഫേസ് പരിശോധന

ഗുണനിലവാര സർട്ടിഫിക്കറ്റ്

xinfu

CE സർട്ടിഫിക്കറ്റ്

safd (2)

EMC റിപ്പോർട്ട്

safd (3)

IEC 60825-1

safd (1)

IEC 60950-1

123(1)

  • മുമ്പത്തെ:
  • അടുത്തത്: