page_banner

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM ഇരട്ട നിരക്ക് VCSEL MPO / MTP ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ

ഹൃസ്വ വിവരണം:

100Gb / s QSFP28 SR4 a
നാല്-ചാനൽ, പ്ലഗ് ചെയ്യാവുന്ന, സമാന്തര ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ, 100 ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ്, ഡാറ്റാ സെന്റർ, ഇൻഫിനിബാൻഡ് ക്യുഡിആർ, ഡിഡിആർ, എസ്ഡിആർ, സിപിആർഐ 10 ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. QSFP28 MSA കംപ്ലയിന്റ്, IEEE 802.3bm എന്നിവയുമായി അവ പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവറുകൾ RoHS-6 ന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.


ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശം

ഉൽപ്പന്ന വിവരണം

100 ജി ക്യുഎസ്എഫ്പി 28 ഓരോ ദിശയിലും നാല് ഡാറ്റാ പാതകളെ 100 ജിബി / സെ ബാൻഡ്‌വിഡ്ത്ത് സംയോജിപ്പിക്കുന്നു. ഒ‌എം 4 ഫൈബർ ഉപയോഗിച്ച് ഓരോ പാതയ്ക്കും 100 ജി വരെ ട്രാൻസ്മിഷൻ ദൂരം വരെ 28 ജിബി / സെ വേഗതയിൽ പ്രവർത്തിക്കാൻ കഴിയും.

ഉൽപ്പന്ന സവിശേഷത

ഓരോ ചാനലിനും 28Gb / s വരെ ഡാറ്റ നിരക്ക്

ഹോട്ട് പ്ലഗ് ചെയ്യാവുന്ന QSFP28 ഫോം ഘടകം

4 ചാനലുകൾ 850nm VCSEL അറേ, PIN ഫോട്ടോ ഡിറ്റക്ടർ അറേ

കേസ് താപനില: -20 മുതൽ 75 വരെ

അന്തർനിർമ്മിത ഡിജിറ്റൽ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക് പ്രവർത്തനങ്ങൾ

സിംഗിൾ + 3.3 വി വൈദ്യുതി വിതരണം

കുറഞ്ഞ consumption ർജ്ജ ഉപഭോഗം <3.5 W.

അപ്ലിക്കേഷൻ

റാക്ക് ടു റാക്ക്

ഡാറ്റ കേന്ദ്രം

ഇൻഫിനിബാൻഡ് ക്യുഡിആർ, ഡിഡിആർ, എസ്ഡിആർ

100 ജി ഇഥർനെറ്റ്

സി.പി.ആർ.ഐ 10

ഉൽപ്പന്ന സവിശേഷത

പാരാമീറ്റർ

ഡാറ്റ

പാരാമീറ്റർ

ഡാറ്റ

ഫോം ഘടകം

QSFP28

തരംഗദൈർഘ്യം

850nm

പരമാവധി ഡാറ്റ നിരക്ക്

103.1 ജിബിപിഎസ്

പരമാവധി പ്രക്ഷേപണ ദൂരം

100 മി @ OM4

കണക്റ്റർ

MTP / MPO

മീഡിയ

എം.എം.എഫ്

ട്രാൻസ്മിറ്റർ തരം

VCSEL 850nm

റിസീവർ തരം

പിൻ

ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ്

ഡിഡിഎം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

താപനില ശ്രേണി

-20 മുതൽ 70 ° C വരെ (32 മുതൽ 158 ° F വരെ)

ടിഎക്സ് ഓരോ പാതയിലും പവർ ചെയ്യുക

-8.4 ~ 2.4 ദിബിഎം

റിസീവർ സംവേദനക്ഷമത

<-9.2dBm

<-9.2dBm

വൈദ്യുതി ഉപഭോഗം

3.5W

വംശനാശത്തിന്റെ അനുപാതം

3 ഡി.ബി.

1

ഗുണനിലവാര പരിശോധന

2

TX / RX സിഗ്നൽ ഗുണനിലവാര പരിശോധന

3

നിരക്ക് പരിശോധന

4

ഒപ്റ്റിക്കൽ സ്പെക്ട്രം പരിശോധന

5

സംവേദനക്ഷമത പരിശോധന

6

വിശ്വാസ്യതയും സ്ഥിരത പരിശോധനയും

എൻ‌ഡ്‌ഫേസ് പരിശോധന

xinfu

ഗുണനിലവാര സർട്ടിഫിക്കറ്റ്

safd (2)

CE സർട്ടിഫിക്കറ്റ്

safd (3)

EMC റിപ്പോർട്ട്

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്‌സിവർ